รายชื่อกิจกรรมชุมนุมที่เปิดให้ลงทะเบียนในแต่ละภาคการศึกษา
(คลิกที่ชื่อกิจกรรมเพื่อดูรายละเอียด/วัตถุประสงค์) |
||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ทั้งหมด |
||||||||||
1 |
A -MATH สถานที่เรียน : ห้องคณิตศาสตร์ |
- | 25 | 22 | ||||||
2 |
Anime&Mange สถานที่เรียน : ห้องญี่ปุ่น |
- | 25 | 24 | ||||||
3 |
art therapy สถานที่เรียน : ห้องวิทยาศาสตร์ |
- | 25 | 24 | ||||||
4 |
Board game สถานที่เรียน : ห้องปิงปอง |
- | 25 | 22 | ||||||
5 |
Cover Dance สถานที่เรียน : หอประชุม |
- | - | - | - | 20 | 15 | |||
6 |
CROSSWORD สถานที่เรียน : ห้อง 431 |
- | 27 | 23 | ||||||
7 |
ICTพาเพลิน สถานที่เรียน : ห้อง 328 |
- | 20 | 17 | ||||||
8 |
เกมหรรษา พัฒนาสมอง สถานที่เรียน : ห้องภาษาอังกฤษ |
- | 25 | 17 | ||||||
9 |
คณิตกับศิลป์ สถานที่เรียน : ห้องขายเสื้อผ้า อาคาร 2 |
1.ครูอ้อยทิพย์ รินคำแดง |
- | - | - | 30 | 29 | |||
10 |
คีตะมวยไทย สถานที่เรียน : หอประชุม |
- | - | - | - | 14 | 14 | |||
11 |
เครื่องดื่มเพื่อสุขภาพ สถานที่เรียน : ห้องคหกรรม |
- | 20 | 20 | ||||||
12 |
จรวดขวดน้ำ ต้น - ปลาย สถานที่เรียน : ห้องวิทยาศาสตร์ |
- | 25 | 21 | ||||||
13 |
ตะกร้อ สถานที่เรียน : สนามตะกร้อ |
1.ครูเกียรติภูมิ กองจาย 2.ครูจีรพร กองจาย |
- | - | 26 | 21 | ||||
14 |
ติวโอเน็ตภาษาอังกฤษ ม.3 สถานที่เรียน : ห้องภาษาอังกฤษ |
- | - | - | - | - | - | 25 | 20 | |
15 |
ทักษะคอมพิวเตอร์ สถานที่เรียน : ห้องคอม 331 |
- | 22 | 16 | ||||||
16 |
ทำเอง ใช้เอง สถานที่เรียน : ห้องเกษตร 4 อาคารเกษตร |
- | 20 | 20 | ||||||
17 |
ธนาคารโรงเรียน ม.ต้น สถานที่เรียน : ห้องธนาคารโรงเรียน |
- | - | - | - | 25 | 24 | |||
18 |
ธนาคารโรงเรียน ม.ปลาย สถานที่เรียน : ห้องธนาคารโรงเรียน |
1.ครูบุศกร กสิผล |
- | - | - | 20 | 9 | |||
19 |
นักวิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ ม.ต้น สถานที่เรียน : 225 |
- | - | - | - | 26 | 26 | |||
20 |
นักวิทยาศาสตร์รุ่นเยาว์ ม.ปลาย สถานที่เรียน : ห้อง 225 |
- | - | - | - | 20 | 4 | |||
21 |
นักศึกษาวิชาทหาร ปี 1 สถานที่เรียน : หอประชุม |
- | - | - | - | - | - | 20 | 17 | |
22 |
นักศึกษาวิชาทหาร ปี 3 สถานที่เรียน : หอประชุม |
- | - | - | - | - | - | 20 | 19 | |
23 |
นักศึกษาวิชาทหาร ปี2 สถานที่เรียน : หอประชุม |
1.ครูสุพจน์ ศรีธนะ |
- | - | - | - | - | 35 | 14 | |
24 |
นาฏยรุ่งเรืองเวียงป่าเป้า สถานที่เรียน : ห้องนาฏศิลป์ |
1.ครูสิริกันยกร จันมา |
25 | 22 | ||||||
25 |
แนะแนว สถานที่เรียน : ห้องแนะแนว |
1.ครูกัญญาภัค ปันอิยะ |
- | - | - | 25 | 15 | |||
26 |
บาสเกตบอล สถานที่เรียน : สนามกีฬาบาสเกตบอล |
- | 20 | 22 | ||||||
27 |
ประดิดประดอย สถานที่เรียน : ห้องงานประดิษฐ์ อาคารคหกรรม |
- | 20 | 20 | ||||||
28 |
ประดิษฐ์ศิลป์ 2 สถานที่เรียน : หอศิลป์ |
- | - | - | - | 20 | 16 | |||
29 |
เปตอง สถานที่เรียน : สนามเปตอง |
- | 29 | 26 | ||||||
30 |
ฟุตบอล ม.ปลายชาย สถานที่เรียน : สนามฟุตบอล |
- | - | - | - | 21 | 20 | |||
31 |
ฟุตบอลชาย ม.ต้น สถานที่เรียน : สนามฟุตบอล |
- | - | - | - | 25 | 22 | |||
32 |
ภาษาจีนและวัฒนธรรมจีน สถานที่เรียน : ห้องศูนย์ภาษาจีน |
- | - | - | - | 20 | 13 | |||
33 |
ภาษาและวัฒนธรรมญี่ปุ่น สถานที่เรียน : ห้องศูนย์ญี่ปุ่น |
- | 20 | 20 | ||||||
34 |
ยุวบรรณารักษ์ สถานที่เรียน : ห้องสมุด |
- | 25 | 22 | ||||||
35 |
รักษ์โลก สถานที่เรียน : หลังห้องวิชาการ |
- | 21 | 19 | ||||||
36 |
เรียนภาษาจากเพลง สถานที่เรียน : ห้องภาษาอังกฤษ |
- | - | - | - | 20 | 11 | |||
37 |
วงโยธวาทิต สถานที่เรียน : ห้องดนตรี |
- | 45 | 44 | ||||||
38 |
วิ่งเพื่อสุขภาพ สถานที่เรียน : สนามฟุตบอล |
- | - | - | 20 | 20 | ||||
39 |
เวทคณิต ม.ต้น สถานที่เรียน : ห้องปฏิบัติการคณิตศาสตร์ |
- | - | - | - | 20 | 19 | |||
40 |
ศิลปะประดิษฐ์ 1 สถานที่เรียน : หอศิลป์ |
- | - | - | - | 20 | 13 | |||
41 |
ศิลปะออนไลน์ 2.65 สถานที่เรียน : ห้องปฏิบัติการศิลปะ |
- | - | - | - | 25 | 17 | |||
42 |
เศรษฐกิจพอเพียง สถานที่เรียน : ห้องศูนย์วัฒนธรรม |
- | 25 | 20 | ||||||
43 |
เศรษฐกิจพอเพียง 1 สถานที่เรียน : ห้องศูนย์วัฒนธรรม |
1.ครูอนุตตรีย์ นภพลภูมิสิริ |
25 | 23 | ||||||
44 |
เศรษฐกิจพอเพียง 2 สถานที่เรียน : ห้องศูนย์วัฒนธรรม |
- | 26 | 24 | ||||||
45 |
ส่งเสริมวัฒนธรรม สถานที่เรียน : ห้องศูนย์วัฒนธรรม |
1.ครูธนาวุฒิ ทรัพย์สุข |
- | - | - | 26 | 24 | |||
46 |
สภานักเรียน สถานที่เรียน : ห้องสภานักเรียน |
1.ครูจิรวัฒน์ แก่นเรณู |
- | - | - | - | - | 20 | 19 | |
47 |
สมุนไพรใกล้ตัว สถานที่เรียน : ห้องเกษตร |
- | - | - | - | 25 | 23 | |||
48 |
สร้างภาพ สถานที่เรียน : หลังห้องพัสดุ |
- | 20 | 19 | ||||||
49 |
หมากฮอส สถานที่เรียน : ห้อง 222 |
- | - | - | 20 | 20 | ||||
50 |
อนุรักษ์พลังงานและสิ่งแวดล้อม สถานที่เรียน : ห้องระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน |
- | - | - | - | 20 | 14 | |||
51 |
อย.น้อย สถานที่เรียน : ห้องพยาบาล |
- | - | - | - | 20 | 19 | |||
52 |
โอริกามิ สถานที่เรียน : หลังห้องพัสดุ |
- | - | - | - | 20 | 19 | |||
53 |
เฮฮาภาษาไทย สถานที่เรียน : ห้องภาษาไทย |
1.ครูเสาวรจ โกฎสืบ |
- | - | - | - | - | 30 | 17 |